ruijie เราเตอร์WIFI รุ่น RG-EW1200G PRO
Highlight Features
- รองรับ 802.11ac wave2
- เสาอากาศรอบทิศทาง 6 เสา ที่ให้สัญญาณ wifi แรง
- ครอบคลุมทั่วพื้นที่ ติดตั้งง่าย โรมมิ่งไม่มีสะดุด
- โหมดการควบคุมโดยผู้ปกครองและสุขภาพ
- รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์สูงสุด 96 เครื่องพร้อมกัน
- จัดการเครือข่ายได้ง่ายเพียงปลายนิ้วสัมผัสด้วยแอพ Reyee Router
| Brand/Model | |
| Brand | Ruijie Reyee |
| Model | RG-EW1200G PRO |
| Wi-Fi | |
| Wi-Fi Standard | Wi-Fi 5 (802.11ac) |
| Wi-Fi Speed | AC1200 |
| 2.4 GHz Speed | 300 Mbps |
| 5 GHz Speed | 867 Mbps |
| Hardware | |
| CPU | Dual-Core Processor |
| Antenna | External Antenna 4 × 5 dBi |
| Port | |
| WAN Port | 1 × 10/100/1000 Mbps |
| LAN Port | 3 × 10/100/1000 Mbps |
| Feature | |
| Mesh | Reyee Mesh |
| MU-MIMO | Supported |
| Beamforming | Supported |
| IPv6 | Supported |
| General | |
| Power Supply | DC 12V / 1A |
| Dimensions | 230 × 130 × 35 mm |