ruijie เราเตอร์WIFI รุ่น RG-EW1200G PRO
In stock
Highlight Features
  • รองรับ 802.11ac wave2
  • เสาอากาศรอบทิศทาง 6 เสา ที่ให้สัญญาณ wifi แรง
  • ครอบคลุมทั่วพื้นที่ ติดตั้งง่าย โรมมิ่งไม่มีสะดุด
  • โหมดการควบคุมโดยผู้ปกครองและสุขภาพ
  • รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์สูงสุด 96 เครื่องพร้อมกัน
  • จัดการเครือข่ายได้ง่ายเพียงปลายนิ้วสัมผัสด้วยแอพ Reyee Router
Brand/Model
Brand Ruijie Reyee
Model RG-EW1200G PRO
Wi-Fi
Wi-Fi Standard Wi-Fi 5 (802.11ac)
Wi-Fi Speed AC1200
2.4 GHz Speed 300 Mbps
5 GHz Speed 867 Mbps
Hardware
CPU Dual-Core Processor
Antenna External Antenna 4 × 5 dBi
Port
WAN Port 1 × 10/100/1000 Mbps
LAN Port 3 × 10/100/1000 Mbps
Feature
Mesh Reyee Mesh
MU-MIMO Supported
Beamforming Supported
IPv6 Supported
General
Power Supply DC 12V / 1A
Dimensions 230 × 130 × 35 mm