ruijie สวิทช์WIFI รุ่น RJI-RG-ES228GS-P
฿0.00
Highlight Features
- พอร์ต PoE+ จำนวน 24 พอร์ต พอร์ต RJ45 จำนวน 2 พอร์ต และพอร์ต SFP จำนวน 2 พอร์ต
- สวิตช์ที่มีการจัดการผ่านคลาวด์อัจฉริยะแบบ 28 พอร์ตที่คุ้มค่า
- มีการจดจำกล้อง IP เหมาะสำหรับการใช้งานกับเครือข่าย CCTV โดยเฉพาะ
- การป้องกันลูปแบบอัตโนมัติเพื่อให้ใช้งานได้ต่อเนื่อง
- จัดการผ่าน Ruijie Cloud ได้ทุกที่ทุกเวลาตลอดอายุการใช้งาน
รายละเอียดสินค้า
| Brand / Model | |
| Brand | Ruijie Reyee |
| Model | RJI-RG-ES228GS-P |
| Interface | |
| PoE Port | 24 × 10/100/1000 Mbps PoE+ Ports |
| Uplink Port | 2 × 10/100/1000 Mbps RJ45 Ports |
| SFP Port | 2 × Gigabit SFP Slots |
| Auto Negotiation | Supported |
| Auto MDI/MDIX | Supported |
| PoE Feature | |
| PoE Standard | IEEE 802.3af / 802.3at |
| PoE Power Budget | 370 W |
| Max Power per Port | 30 W |
| Performance | |
| Switching Capacity | 56 Gbps |
| Packet Forwarding Rate | 41.7 Mpps |
| MAC Address Table | 8K |
| Jumbo Frame | 9 KB |
| Switching Feature | |
| Switching Layer | Layer 2 |
| Transmission Mode | Store and Forward |
| Flow Control | IEEE 802.3x Flow Control |
| Indicator | |
| LED Indicator | Power, Link/Act, PoE |
| General | |
| Power Supply | AC 100-240V |
| Dimensions | 440 × 220 × 44 mm |
| Operating Temperature | 0°C ~ 40°C |
| Installation | Rack Mount |
“`






Reviews
There are no reviews yet.