ruijie สวิทช์WIFI รุ่น RJI-RG-ES206GS-P
฿0.00
Highlight Features
- สวิตช์ที่จัดการคลาวด์แบบกิกะบิต 6 พอร์ตพร้อมพอร์ต PoE+ 4 พอร์ต
- สวิตช์ที่จัดการบนคลาวด์อัจฉริยะที่คุ้มต้นทุน
- การจดจำกล้อง IP คุณค่าที่เป็นเอกลักษณ์สำหรับเครือข่ายกล้องวงจรปิด
- การป้องกันวงจรอัตโนมัติช่วยให้มั่นใจถึงความต่อเนื่องในการให้บริการ
- การจัดการตลอดอายุการใช้งานบน Ruijie Cloud ได้ทุกที่ทุกเวลา
รายละเอียดสินค้า
| Brand / Model | |
| Brand | Ruijie Reyee |
| Model | RJI-RG-ES206GS-P |
| Interface | |
| PoE Port | 4 × 10/100/1000 Mbps PoE+ Ports |
| Uplink Port | 1 × 10/100/1000 Mbps RJ45 Port |
| SFP Port | 1 × Gigabit SFP Slot |
| Auto Negotiation | Supported |
| Auto MDI/MDIX | Supported |
| PoE Feature | |
| PoE Standard | IEEE 802.3af / 802.3at |
| PoE Power Budget | 65 W |
| Max Power per Port | 30 W |
| Performance | |
| Switching Capacity | 12 Gbps |
| Packet Forwarding Rate | 8.9 Mpps |
| MAC Address Table | 2K |
| Jumbo Frame | 9 KB |
| Switching Feature | |
| Switching Layer | Layer 2 |
| Transmission Mode | Store and Forward |
| Flow Control | IEEE 802.3x Flow Control |
| Indicator | |
| LED Indicator | Power, Link/Act, PoE |
| General | |
| Power Supply | DC 54V |
| Dimensions | 200 × 118 × 44 mm |
| Operating Temperature | 0°C ~ 40°C |
| Installation | Desktop / Wall Mount |






Reviews
There are no reviews yet.