ruijie สวิทช์WIFI รุ่น RJI-RG-ES205GC
฿0.00
Highlight Features
- สวิทช์จัดการผ่านคลาวด์อัจฉริยะกิกะบิต 5 พอร์ต ไม่มี POE
- สวิทช์จัดการผ่านคลาวด์อัจฉริยะรุ่นประหยัด
- ตรวจจับกล้อง IP , คุณค่าที่แตกต่างสำหรับเครือข่าย CCTV
- ป้องกันการเกิดลูปอัตโนมัติเพื่อให้บริการได้อย่างต่อเนื่อง
- ฟรีการจัดการบน Ruijie Cloud ได้ทุกที่ทุกเวลาตลอดอายุการใช้งาน
| Brand / Model | |
| Brand | Ruijie Reyee |
| Model | RJI-RG-ES205GC |
| Interface | |
| Port Type | 5 × 10/100/1000 Mbps RJ45 Ports |
| Auto Negotiation | Supported |
| Auto MDI/MDIX | Supported |
| Performance | |
| Switching Capacity | 10 Gbps |
| Forwarding Rate | 7.44 Mpps |
| MAC Address Table | 2K |
| Switching Feature | |
| Switching Layer | Layer 2 |
| Transmission Mode | Store and Forward |
| Flow Control | IEEE 802.3x Flow Control |
| General | |
| Power Supply | DC 5V / 1A |
| Dimensions | 100 × 64 × 25 mm |
| Operating Temperature | 0°C ~ 40°C |




Reviews
There are no reviews yet.