ruijie สวิทช์WIFI รุ่น RJI-31008GT2SFP
฿0.00
Highlight Features
- สวิตช์แบบไม่มี PoE 10 พอร์ตกิกะบิตเลเยอร์ 2 ที่ได้รับการจัดการ, อัปลิงค์ SFP 2 ตัว
- คุณภาพระดับองค์กรรับประกันประสิทธิภาพสูง
- การจดจำกล้อง IP คุณค่าที่เป็นเอกลักษณ์สำหรับเครือข่ายกล้องวงจรปิด
- นโยบายความปลอดภัยหลายรายการช่วยปกป้องเครือข่ายของคุณ
- การจัดการตลอดอายุการใช้งานบน Ruijie Cloud ได้ทุกที่ทุกเวลา
รายละเอียดสินค้า
| Brand / Model | |
| Brand | Ruijie |
| Model | RJI-31008GT2SFP |
| Interface | |
| Ethernet Ports | 8 × 10/100/1000 Mbps RJ45 Ports |
| SFP Ports | 2 × Gigabit SFP Slots |
| Auto Negotiation | Supported |
| Auto MDI/MDIX | Supported |
| Performance | |
| Switching Capacity | 20 Gbps |
| Packet Forwarding Rate | 14.88 Mpps |
| MAC Address Table | 8K |
| Jumbo Frame | 9 KB |
| Management Feature | |
| VLAN | 802.1Q VLAN |
| QoS | Supported |
| Link Aggregation | Supported |
| Management | Web Management / CLI |
| Indicator | |
| LED Indicator | Power, Link/Act |
| General | |
| Power Supply | AC 100-240V |
| Dimensions | 300 × 180 × 44 mm |
| Operating Temperature | 0°C ~ 40°C |
| Installation | Desktop / Rack Mount |
“`





Reviews
There are no reviews yet.