IMOU IPC-PS7FP-3MO PS7D 3MP
฿0.00
- ความละเอียดสูง 3MP ให้ภาพคมชัดสูงสุดที่ 22304 × 1296 พิกเซล
- รองรับ PoE ติดตั้งสาย LAN เส้นเดียวสามารถจ่ายไฟและรับส่งข้อมูลได้เลย ช่วยให้การติดตั้งง่ายและเป็นระเบียบยิ่งขึ้น
- ระบบหมุนตามและตรวจจับAIพร้อมระบบ Smart Tracking ติดตามวัตถุ และ AI ตรวจจับมนุษย์ได้แม่นยำ
- Smart Color Night Visionมองเห็นภาพสีแม้ในเวลากลางคืนได้ไกลสูงสุด 30 เมตร พร้อมสปอตไลท์ในตัว
- ระบบป้องกันเชิงรุกมีไซเรนเสียงดัง 110dB และไฟแจ้งเตือนสีแดง-น้ำเงินเพื่อไล่ผู้บุกรุก
- สื่อสารสองทางมีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถโต้ตอบผ่านมือถือได้
รายละเอียดสินค้า
| รายการ | รายละเอียด |
| Brand | IMOU |
| Model | IPC-PS7FP-3MO |
| Image Sensor | 1/3″ CMOS |
| Resolution | 3MP (2304 × 1296) |
| Frame Rate | 25 / 30 fps |
| Pan/Tilt | 355° Pan / 0–90° Tilt |
| Night Vision | Up to 30 m |
| Lens Type | Fixed 3.6 mm. |
| Field of View | 76° (H), 41° (V), 91° (D) |
| Illuminators | 4 (IR + Spotlight) |
| Digital Zoom | 8× |
| Ethernet Port | 1 × 100Mbps |
| Mobile App | Imou App (iOS / Android) |
| ONVIF | Supported |
| Power Supply | PoE / DC 12V 1A |
| Power Consumption | <12W |
| Storage | MicroSD up to 512GB |
| Operating Temperature | –30°C to +50°C |
| Operating Humidity | <95% RH |
| Material | Plastic |
| Dimensions | 196 × 115 × 159 mm |
| Weight | 505g |







Reviews
There are no reviews yet.