IMOU IPC-PS3E 3MP
฿0.00
- รองรับ (PoE) จ่ายไฟและข้อมูลผ่านสาย LAN เส้นเดียว ลดความยุ่งยากในการเดินสายไฟ
- ความละเอียด 3 ล้านพิกเซล (2304×1296) ให้ภาพชัดเจนในระดับ 2K
- ตรวจจับและแยกแยะมนุษย์และยานพาหนะได้อย่างแม่นยำ ลดการแจ้งเตือนที่ผิดพลาด
- ภาพสีกลางคืน (Full Color)มีไฟสปอตไลท์ในตัว ทำให้เห็นภาพเป็นสีแม้ในตอนกลางคืน มองเห็นชัดเจน
- ป้องกันเชิงรุกมีไซเรนเสียงดัง และไฟสปอตไลท์เพื่อแจ้งเตือนหรือขับไล่ผู้บุกรุก
- พูดคุยโต้ตอบได้มีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถสื่อสารผ่านแอปพลิเคชันได้
รายละเอียดสินค้า
| รายการ | รายละเอียด |
| Brand | IMOU |
| Model | IPC-PS3E-3MP |
| Image Sensor | 1/3″ CMOS |
| Resolution | 3MP (2304×1296) |
| Night Vision | Up to 30 m |
| Lens Type | Fixed 2.8 mm.,3.6 mm F1.6 |
| Video Compression | H.265/H.264 |
| Video Frame Rate | Up to 25/30fps Frame Rate |
| Focal Length | 8× Digital Zoom |
| Sound & Light | Built in Mic & Speaker |
| Built in Spotlight | |
| Ethernet Port | 1 x 100Mbps Ethernet Port |
| Mobile App | Imou App (iOS / Android) |
| Power Supply | PoE / DC 12V 1A |
| Power Consumption | <12 W |
| Storage | MicroSD up to 512GB |
| Operating Temperature | –30°C to +60°C,Less Than 95%RH |
| Material | Plastic |
| Dimensions | 147.7 × 74.2 × 74.2mm |
| Weight | 220 g |





Reviews
There are no reviews yet.