HIKVISION รุ่น DS-2CE16DOT-LXTS 2MP
฿0.00
- การถ่ายภาพคุณภาพสูงด้วยความละเอียด 2 MP 1920 × 1080
- เลนส์โฟกัสคงที่ 2.8 มม., 3.6 มม.
- ระยะ IR สูงสุด 30 ม. สำหรับการถ่ายภาพกลางคืนที่สว่าง
- ระยะแสงสีขาวสูงสุด 20 เมตรสำหรับการถ่ายภาพกลางคืนที่สว่างสดใส
- ไฟไฮบริดอัจฉริยะ เพิ่มความปลอดภัยให้กับคุณด้วยตัวเลือกแสงสว่างที่ยืดหยุ่น
- ไฟแฟลชแบบแอคทีฟและสัญญาณเตือนแบบเสียง
- เสียงคุณภาพสูงด้วยระบบเสียงผ่านสายโคแอกเชียล ไมโครโฟนในตัว และลำโพงในตัว
- ให้การสื่อสารแบบเรียลไทม์ผ่านระบบเสียงสองทางในตัว
- ทนน้ำและฝุ่น (IP67)
![]()
![]()
รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| แบรนด์ | HIKVISION |
| โมเดล | DS-2CE16DOT-LXTS 2MP |
| กล้อง | |
| เซ็นเซอร์ภาพ | 2MP CMOS |
| ความละเอียดสูงสุด | 1920 (แนวนอน) × 1080 (แนวตั้ง) |
| ระบบกลางวัน/กลางคืน | ICR |
| การปรับมุม | Pan 0°–360°,Tilt 0°–90°,rotation 0°–360° |
| เลนส์ | |
| ประเภทเลนส์ | โฟกัสคงที่ 2.8 มม. หรือ 3.6 มม. |
| ทางยาวโฟกัส & มุมมอง (FOV) |
2.8 มม.: มุมมองแนวนอน 105°, แนวตั้ง 59°, ทแยงมุม 127° |
| 3.6 มม.: มุมมองแนวนอน 87°, แนวตั้ง 46°, ทแยงมุม 105° | |
| ลำโพง | |
| กำลังไฟ | 2 W |
| ระยะของเสียง | ในรัศมี 5 m |
| ไฟส่องสว่าง | |
| ประเภทไฟเสริม | White Light ,IR |
| ระยะไฟเสริม |
IR: up to 30 m |
| White Light: up to 20 m | |
| ภาพ | |
| การตั้งค่าภาพ | Anti-banding, Brightness, Sharpness, Smart IR |
| อัตราเฟรมเรท | TVI: 1080p@ 25fps/30 fps |
| โหมดกลางวัน/กลางคืน | Auto/Color/BW (Black and White) |
| ตัดสัญญาณรบกวน | 2D DNR |
| การปรับปรุงคุณภาพภาพ | DWDR,BLC,HLC,Global,HLS |
| เสียง |
|
| ฟังก์ชันเสียง | ระบบตัดเสียงสะท้อน,ระบบลดเสียงรบกวนด้วย AI,ระบบปรับระดับความดังเสียงอัตโนมัติ |
| การเชื่อมต่อ | |
| เอาต์พุตวิดีโอ | 1 HD analog output |
| การแจ้งเตือน | แจ้งเตือนแสงแฟลช(แดงและน้ำเงิน) |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| ทั่วไป | |
| มาตรฐานกันน้ำกันฝุ่น | IP67 |
| ไฟเลี้ยง | 12VDC ±25% สูงสุด 7.7 W |
| วัสดุ | โลหะ |
| ขนาด | 179มม.×66 มม.×69.1 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 435 กรัม (0.96 ปอนด์) |
| สภาพการทำงาน | -40°C ถึง 60°C (40°F ถึง 140°F), ความชื้นไม่เกิน 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
ข้อมูลเพิ่มเติม
| HIKVISION | 2.8MM, 3.6MM |
|---|





Reviews
There are no reviews yet.