EZVIZ เครื่องบันทึก 8 Channel รุ่น X5S
฿0.00
- มีเสาสัญญาณ Wi-Fi ทรงพลังเชื่อมต่อกล้องไร้สายได้ไกลสูงสุด 100 เมตรช่วยลดความยุ่งยากในการเดินสาย LAN
- รองรับกล้องไอพี (IP Camera) ความละเอียดสูงสุดถึง(5MP) ให้ภาพคมชัดรายละเอียดสูง
- ใช้เทคโนโลยี H.265 (และ H.265+) ที่ช่วยประหยัดพื้นที่เก็บข้อมูลลงได้ถึง 50% เมื่อเทียบกับ H.264 ทำให้บันทึกได้ยาวนานขึ้นโดยคุณภาพภาพไม่ลดลง
- รองรับการติดตั้ง Hard Disk ขนาด 3.5 นิ้ว จำนวน 1 ลูก ความจุสูงสุดได้ถึง 8TB
- รองรับการเชื่อมต่อกับกล้อง IP ของแบรนด์อื่นที่ได้มาตรฐาน ONVIF ทำให้สามารถจัดชุดกล้องผสมผสานได้
- เชื่อมต่อและจัดการผ่านแอปพลิเคชัน EZVIZ บนมือถือได้ ทั้งดูภาพสดและดูย้อนหลัง
- มีพอร์ต HDMI และ VGA สำหรับต่อจอภาพเพื่อดูหน้าจอแสดงผลได้พร้อมกันทุกกล้อง
| Brand/Model | |
| Brand | EZVIZ |
| Model | X5S-8W |
| IPC access capability | |
| Wireless IPC access capability | 5MP *8 |
| Wired IPC access capability | 5MP *8 |
| Network Parameter | |
| Antenna Number | 2 |
| Maximum wireless Range | 100m |
| Radio frequency | 2.4G |
| Ethernet Port | one 10/100M adaptable ethernet interface |
| Required access bandwidth | 100mbps |
| Video Output | |
| VGA | 1 channel (identical to HDMI output) resolution up to:1920*1080/60Hz |
| HDMI | 1 Channel resolution up to: 2560*1440/30HZ |
| Audio/Video Codec | |
| Recording resolution | 5MP/4MP/3MP/1080p/UXGA/720p/VGA/4CIF/2CIF/CIF/QC |
| Video compression | H.265, H.264 |
| Decode playback | Support 8*5MP |
| Video Recording Management | |
| Video recording mode | Manual video recording; Motion detection recording; Scheduled video recording; Event triggered recording |
| Video recording mode | Hard disk backup, Internet application backup |
| Playback mode | Instant playback; Normal playback; Event playback; Tag playback; Log event playback |
| Open protocol | |
| Open protocol support | Yes |
| HDD | |
| Interface type | One built-in SATA port |
| Capability | Supports 1TB to 8TB 3.5inch HDD |
| External Interface | |
| Audio output | Not support |
| Audio input | Not support |
| Hardware reset | Supports |
| USB2.0 interface | 1 |
| Dimensions | |
| Product dimensions | 235mm x 270mm x 44.5 mm |
| Net Weight | <=900g |







Reviews
There are no reviews yet.