EZVIZ เครื่องบันทึก 8 Channel รุ่น R5C
฿0.00
- รองรับกล้องได้สูงสุด 8 ตัวเหมาะสำหรับการดูแลรักษาความปลอดภัยครอบคลุมพื้นที่กว้าง
- บันทึกต่อเนื่อง 24/7รองรับการบันทึกวิดีโอตลอดทั้งวันแบบไม่มีสะดุด
- รองรับการติดตั้งฮาร์ดดิสก์ (HDD) สูงสุดถึง 8 TB
- การจัดการระยะไกลสามารถดูภาพสดและย้อนหลังผ่านแอป EZVIZ และแอป Hikbox ได้ง่ายดาย
- ฟังก์ชันNASทำหน้าที่เป็นที่เก็บข้อมูลส่วนบุคคลจัดเก็บไฟล์ภาพวิดีโอและเอกสารได้หลากหลาย
- สำรองข้อมูลอัตโนมัติมีระบบสำรองข้อมูลที่ช่วยให้ข้อมูลสำคัญปลอดภัย
- การติดตั้งและใช้งานง่ายใช้งานร่วมกับแอปพลิเคชันมาตรฐานของ EZVIZ ได้เลย
รายละเอียดสินค้า
| Brand/Model | |
| Brand | EZVIZ |
| Model | CS-R5C |
| Processor and Memory | |
| processor architecture | ARM Cortex-A7 2core |
| processor frequency | 1 GHz |
| system memory | 512M |
| system flash | 128M |
| Storage |
|
| Numbers of Slot | 1 |
| HDD type | 3.5″ SATA |
| Local Storage | Up to 8TB |
| Video recording and decording | |
| IP Camera Input | Up to 8 channels |
| IP Camera Max Resolution | 8MP |
| Video Compression | H.264&H.265 |
| Video Playback | Support search and playback 24/7 or motion detection video clips |
| System Setting | Support view device\channel\recording |
| Support online update firmware | |
| Network | |
| Connection Type | Wire network cable |
| Video Access Bandwidth | Wire:100Mbps |
| Protocol | |
| Network Protocol | EZVIZ protocols, Hikvision protocols |
| Third Party protocol | SAMBA/AFP/DLNA |
| General |
|
| Power Supply | DC12V 1.5A , 100~240 VAC |
| Power Consumption | 3.4 W (sleep mode) |
| Net Weight | 345g |
| Product Dimensions | 186mm*138mm*50mm (W × D × H) |







Reviews
There are no reviews yet.