EZVIZ H3 3k 5MP
฿0.00
- ความละเอียดคมชัดสูง (3K/5MP)ให้ความละเอียดภาพที่สูงกว่ามาตรฐานทั่วไป เหมาะสำหรับการบันทึกรายละเอียดภาพที่ต้องการความชัดเจน
- มองเห็นภาพสีในตอนกลางคืนได้ไกลสูงสุด 30 เมตร ทำให้เห็นรายละเอียดได้ชัดเจนกว่าภาพขาวดำแบบเดิม
- AI แยกแยะมนุษย์และยานพาหนะได้แม่นยำลดการแจ้งเตือนผิดพลาดและช่วยให้ตรวจสอบเหตุการณ์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ
- โครงสร้างโลหะ ทนแดด ทนฝน และกันฝุ่น ทำให้ใช้งานภายนอกบ้านได้อย่างยาวนาน
- ระบบป้องกันเชิงรุกสามารถส่งเสียงเตือนและเปิดไฟแฟลชเมื่อตรวจพบผู้บุกรุก
- คุยโต้ตอบได้มีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถสื่อสารผ่านแอปพลิเคชันได้
รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| Brand | EZVIZ |
| Model | CS-H3 5MP |
| กล้อง | |
| Image sensor | 1/2.7″ Progressive Scan CMOS |
| Minimum Illumination | 0.01 Lux @ (F2.0, AGC ON), 0 Lux with IR |
| IR Night Vision Distance | Up to 98 ft. / 30 m |
| Lens |
2.8 mm @ F2.0, viewing angle: 114°(Diagonal), 96° (Horizontal), 51° (Vertical) |
| 4 mm @ F2.0, viewing angle: 95°(Diagonal), 80° (Horizontal), 42° (Vertical) | |
| Day & Night | IR-cut filter with auto-switching |
| DNR | 3D DNR |
| WDR | Digital WDR |
| BLC | Supports |
| ภาพและเสียง | |
| Max. Resolution | 2880 × 1620 |
| Frame Rate | Max: 30fps; Self-Adaptive during network transmission |
| Video Compression | H.265 / H.264 |
| Video Bit Rate | Ultra-HD; HD; Standard. Adaptive bit rate |
| Audio Bit Rate | Self-Adaptive |
| Max. Bitrate | 4 Mbps |
| การเชื่อมต่อ | |
| Wi-Fi Pairing | AP paring |
| Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| Interface Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| Wired Network | RJ45 × 1 (10M / 100M Adaptive Ethernet Port) |
| Wi-Fi |
|
| Standard | IEEE802.11a, 802.11b, 802.11g, 802.11n |
| Frequency Range | 2.4G: 2400~2.4835MHz |
| Channel Bandwidth | Supports 20MHz |
| Security | 64 / 128-bit WEP, WPA / WPA2, WPA-PSK / WPA2-PSK |
| Transmission Rate | 11b: 11 Mbps, 11g: 54 Mbps, 11n: 150 Mbps |
| ทั่วไป | |
| Local Storage | Supports microSD card (Up to 512 GB) |
| Cloud Storage | Supports EZVIZ Cloud Play storage (Subscription required) |
| Power Supply | DC 12V / 1A |
| Power Consumption | Max. 8 W |
| Dimensions | 75.5mm × 75.5mm × 155mm (2.83 × 2.83 × 5.98 inch) |
| Weight | Net weight: 433 g (15.27 oz) |
| IP Grade | IP67 |
| Bare Weight | -30 °C to 50°C ( -22 °F to 122 °F ),humidity 95% or less (non-condensing) |




Reviews
There are no reviews yet.