EZVIZ H6 5MP
฿0.00
- ความคมชัดสูง5MPให้ความละเอียดภาพที่สูงมากช่วยให้เห็นรายละเอียดได้ชัดเจน
- มุมมองภาพ 360 องศากล้องสามารถหมุนได้รอบทิศทาง ทำให้ครอบคลุมพื้นที่ห้องได้ทั้งหมด
- Color Night Vision & Starlight Lensแสดงภาพสีในเวลากลางคืนได้คมชัด
- มีเทคโนโลยี AI ช่วยตรวจจับและแยกแยะการเคลื่อนไหวของมนุษย์และสัตว์เลี้ยงได้แม่นยำ
- สามารถซูมและติดตามวัตถุที่เคลื่อนที่อัตโนมัติ
- ตรวจจับเสียงดังตรวจจับเสียงที่ดังผิดปกติ เช่น เสียงร้องไห้หรือเสียงของตก
- คุยโต้ตอบได้สื่อสารผ่านกล้องได้แบบ Real-time
- การเชื่อมต่อรองรับ Wi-Fi 2.4/5 GHz และพอร์ต Type-C
รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| Brand | EZVIZ |
| Model | CS-H6 5MP |
| กล้อง | |
| Image sensor | 1/2.7″ Progressive Scan CMOS |
| Resolution | 2880 × 1620 |
| Lens | 4mm@ F1.6, view angle:104° (Horizontal), 87° (Vertical), 53°(Diagonal) |
| Day & Night | IR-cut filter with auto-switching |
| DNR | 3D DNR |
| WDR | Digital WDR |
| BLC | Supports |
| Night Vision | 10 m |
| วิดีโอและเสียง | |
| Frame Rate | Max: 25 fps; Self-Adaptive during network transmission |
| Video Compression | H.265 / H.264 |
| Video Bit Rate | Ultra-HD; HD; Standard. Adaptive bit rate |
| Audio Bit Rate | Self-Adaptive |
| Max Bit rate | 4 Mbps |
| Function | |
| Smart Alarm | AI-Powered Human Shape Detection / Pet Detection / Waving-Hand Detection / Voice Activity Detection |
| Customized Alert Area | Supports |
| Two-way Talk | Supports( Double Mic ) |
| General Function | Anti-Flicker, Dual-Stream, Heart Beat, Mirror Image, Password Protection, Watermark |
| การเชื่อมต่อ | |
| Wi-Fi Pairing | AP paring |
| Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| Interface Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| Wired Network | RJ45 × 1(10M/100M Adaptive Ethernet Port) |
| พื้นที่จัดเก็บ |
|
| Storage | MicroSD card slot (Max. 512G) |
| Cloud Storage | EZVIZ Cloud Storage |
| Wi-Fi |
|
| Standard | IEEE802.11a, 802.11b, 802.11g, 802.11n |
| Frequency Range |
2.4G: 2400~2.4835MHz |
| 5G:5170~5250MHz,5735 – 5835MHz |
|
| Channel Bandwidth | Supports 40 MHz |
| Security | 64/128-bit WEP, WPA/WPA2, WPAPSK/WPA2-PSK |
| Transmission Rate |
11b 11Mbps,11g 54Mbps,11nHT20 MCS7,11nHT40 |
| MCS7; 11a 54Mbps,11nHT20 MCS7,11nHT40 MCS7 | |
| ทั่วไป | |
| Power Supply | DC 5V / 2 A (Type-C) |
| Power Consumption | Max. 8 W |
| Dimensions | 116 × 116 × 164 mm (4.57 × 4.57 × 6.46 inch) |
| Net Weight | 487 g (17.18 oz) |
| Bare Weight | -10°C to 45°C (14°F to 113 °F), Humidity 95% or less ( non-condensing) |





Reviews
There are no reviews yet.