EZVIZ C7 DUAL 4MP
฿0.00
- เลนส์คู่ครอบคลุมพื้นที่ มีเลนส์ Fixed (2.8mm) เพื่อมุมมองกว้าง และเลนส์(6mm) ที่หมุนได้ (แพน 360°/ทิลต์ 65°) ช่วยให้เห็นรายละเอียดได้พร้อมกันในหน้าจอเดียว
- ให้ความละเอียดเลนส์ละ 4MP รวมเป็น 8MP(2K+&2K+)ให้ภาพชัดเจนทั้งมุมมองกว้างและซูม
- AI ตรวจจับรูปร่างมนุษย์และยานพาหนะ ตรวจจับการเคลื่อนไหว และติดตามอัตโนมัติ
- รองรับ Wi-Fi 6 และDual-Band (2.4G/5G) ทำให้การเชื่อมต่อเสถียรและเร็วขึ้น
- มีไซเรนและไฟแจ้งเตือนผู้บุกรุก, เสียงสองทาง (คุยโต้ตอบได้)
- รองรับ MicroSD Card ได้สูงสุด 512GB
- มีโหมดสลีป (Sleep Mode) ปิดการทำงานของกล้องเมื่อต้องการความเป็นส่วนตัว
รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| Brand | EZVIZ |
| Model | CS-C7 4MP |
| กล้อง | |
| Image sensor | 1/3″ Progressive Scan CMOS |
| Resolution | Dual 2K+ Resolution |
| Lens | 2.8mm@F1.6 , view angle: 108°(Diagonal), 92° (Horizontal), 50°(Vertical) |
| Day & Night | IR-cut filter with auto-switching |
| DNR | 3D DNR |
| WDR | Digital WDR |
| การบีบอัดวิดีโอ | |
| Video Compression | H.264/H.265 |
| Video Bit Rate | Adaptive bit rate |
| ภาพ | |
| Max. Resolution | 2560 × 1440 |
| Frame Rate | Self-Adaptive during network transmission |
| การเชื่อมต่อ | |
| Smart Alarm | Motion Detection, Human Shape Detection, Loud Noise Detection, Patrol Mode Detection |
| Wi-Fi Pairing | AP paring / Bluetooth Pairing |
| Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| Interface Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| อินเทอร์เฟซ |
|
| Storage | Supports microSD card storage (Max 512 G) |
| Power | TYPE-C |
| Wired Network | RJ45 × 1 (10M / 100M Self-Adaptive Ethernet Port |
| Wi-Fi |
|
| Standard | IEEE802.11b, 802.11g, 802.11n,802.11ac 802.11ax |
| Frequency Range |
2.4GHz: 2.4 GHz ~ 2.4835 GHz |
| 5GHz: 5.150GHz~5.250GHz | |
| Channel Bandwidth |
2.4GHz Supports 20MHz |
| 5GHz Supports 80MHz |
|
| Security | WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA3-Personal |
| Transmission Rate | 2.4GHz Max. Rate Support: 11b_11M,11g_54M,11n_MCS7_20M,11ax_MCS11_20M5.15-5.25GHz Max. Rate Support: 11a_54M,11n_MCS7_20-40M,11ac_MCS9_20-40-80M,11ax_MCS11_20-40-80M |
| Output Power(EIRP) | 20 dBm |
| Antenna Gain | 2.56dBi@2.48GHz,3.18dBi@5.22GHz |
| ทั่วไป | |
| Power Supply | DC 5V / 2A |
| Power Consumption | Max. 8W |
| Net Weight | 310 g |
| IR Range | Max. 10 meters (33 ft.) |
| Dimensions | 100 × 100 × 98 mm (3.94 × 3.94 × 3.86 inch) |
| Bare Weight | -20°C ถึง 50°C (-4°F ถึง 122°F), ความชื้นไม่เกิน 90% (ไม่มีการควบแน่น) |





Reviews
There are no reviews yet.