EZVIZ H6C PRO 3MP
฿0.00
- ความละเอียด3MPให้ภาพละเอียดชัดเจน และสามารถหมุนแพน/เอียงได้รอบทิศทาง (360 องศา)
- มีเทคโนโลยีตรวจจับรูปร่างบุคคลและตรวจจับเสียงดัง พร้อมโหมดติดตามอัตโนมัติ
- กลางคืนมี Smart IR ช่วยให้ภาพกลางคืนชัดเจนมองเห็นได้ไกลถึง 10 เมตร
- รองรับการสื่อสารสองทิศทาง (Two-Way Talk) พูดคุยโต้ตอบผ่านมือถือได้
- มีโหมดพักเครื่อง (Privacy Shutter) เพื่อปิดการทำงานของกล้องเมื่อต้องการความเป็นส่วนตัว
- รองรับ Wi-Fi 2.4 GHz และมีพอร์ต LAN รองรับ MicroSD Card และระบบ Cloud
รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| Brand | EZVIZ |
| Model | H6C PRO 3MP |
| กล้อง | |
| Image sensor | 1/2.7″ Progressive Scan CMOS |
| Resolution | 3K Resolution |
| Lens | 4mm @ F1.6 Viewing angle: 104°(Diagonal), 87° (Horizontal),53°(Vertical) |
| Day & Night | IR-cut filter with auto-switching |
| DNR | 3D DNR |
| WDR | Digital WDR |
| การบีบอัดวิดีโอ | |
| Video Compression | H.264/H.265 |
| Video Bit Rate | Adaptive bit rate |
| ภาพ | |
| Max. Resolution | 2880 × 1620 |
| Frame Rate | Self-Adaptive during network transmission |
| การเชื่อมต่อ | |
| Smart Alarm | Motion Detection, Human Shape Detection, Loud Noise Detection, Patrol Mode Detection |
| Wi-Fi Pairing | AP paring |
| Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| Interface Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| อินเทอร์เฟซ |
|
| Storage | Supports microSD card (Up to 512 G) |
| Power | TYPE-C |
| Wired Network | RJ45 × 1 (10M / 100M Self-Adaptive Ethernet Port |
| Wi-Fi |
|
| Standard | IEEE802.11a, 802.11b, 802.11g, 802.11n |
| Frequency Range |
2.4G: 2400~2483.5MHz |
| 5G: 5150MHz-5250MHz | |
| Channel Bandwidth | Supports 20MHz |
| Security | WPA/WPA2, WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Transmission Rate |
11b 11Mbps, 11g 54Mbps, 11nHT20 MCS7 |
| 11a 54Mbps, 11nHT20 MCS7 | |
| Antenna Gain | 1.9 dBi |
| ทั่วไป | |
| Power Supply | DC 5V / 2A |
| Power Consumption | Max. 8W |
| Dimensions | 88 × 88.2 × 119 mm (3.46 × 3.47 × 4.69 inch) |
| Operating Conditions | -40°C ถึง 60°C (40°F ถึง 140°F), ความชื้นไม่เกิน 90% (ไม่มีการควบแน่น) |







Reviews
There are no reviews yet.