EZVIZ C1C 2MP
฿0.00
- ความละเอียด 2 ล้านพิกเซลให้ภาพที่ชัดเจน
- มองเห็นในที่มืดมีอินฟราเรด(IR)ที่มองเห็นในที่มืดได้ไกลถึง 12 เมตร
- เลนส์มุมกว้าง ให้การครอบคลุมพื้นที่ได้ดี
- สื่อสารได้ 2 ทางสามารถฟังและพูดตอบโต้ผ่านแอปพลิเคชันได้
- ติดตั้งง่ายและยืดหยุ่นฐานเป็นแม่เหล็กสามารถแปะติดกับผิวโลหะได้สะดวก
- รองรับ MicroSD Card ได้สูงสุด 256GB และบริการจัดเก็บข้อมูลบนคลาวด์
- ฟังก์ชันอัจฉริยะตรวจจับความเคลื่อนไหว และมีการแจ้งเตือนผ่านมือถือ
รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| Brand | EZVIZ |
| Model | CS-C1C-B 2MP |
| กล้อง | |
| Image sensor | 1/3″ Progressive Scan CMOS |
| Resolution | 1920 × 1080 |
| Lens | 2.8 mm, view angle: 108° (Diagonal), 91° (Horizontal), 50°(Vertical) |
| Day & Night | IR-cut filter with auto-switching |
| DNR | 3D DNR |
| Night Vision | 12 m |
| วิดีโอและเสียง | |
| Frame Rate | Max: 25 fps; Self-Adaptive during network transmission |
| Video Compression | H.265 |
| Video Bit Rate | Ultra-HD; Hi-Def; Fluent, Adaptive bit rate |
| Audio Bit Rate | Self-Adaptive |
| Max Bit rate | 1 Mbps |
| Function | |
| Smart Alert | Motion detection |
| Two-way Talk | Supports |
| General Function | Anti-Flicker, Dual-Stream, Heart Beat, Mirror Image, Password Protection, Watermark |
| การเชื่อมต่อ | |
| Wi-Fi Pairing | AP paring |
| Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| Interface Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| พื้นที่จัดเก็บ |
|
| Storage | MicroSD card slot (Max. 256 GB) |
| Cloud Storage | EZVIZ Cloud Storage |
| Wi-Fi |
|
| Standard | IEEE802.11a, 802.11b, 802.11g, 802.11n |
| Frequency Range | 2.4G: 2400~2.4835MHz |
| Channel Bandwidth | Supports 20MHz |
| Security | 64/128-bit WEP, WPA/WPA2, WPAPSK/WPA2-PSK |
| Transmission Rate | 11b: 11 Mbps, 11g: 54 Mbps, 11n: 72 Mbps |
| Antenna Gain | 1.9 dBi |
| ทั่วไป | |
| Power Supply | DC 5V / 1A |
| Power Consumption | Max. 3 W |
| Dimensions | 63 × 63 × 103 mm (2.48 × 2.48 × 4.06 inch) |
| Net Weight | 839 g (29.3 oz) |
| Bare Weight | -10°C to 45°C (14°F to 113 °F),Humidity 95% or less ( non-condensing) |







Reviews
There are no reviews yet.