HIKVISION รุ่น DS-2CE16K0T-LFS 5MP
฿0.00
- การถ่ายภาพคุณภาพสูงด้วยความละเอียด 3K 2960 × 1665
- เลนส์โฟกัสคงที่ขนาด 2.8 มม. และ 3.6 มม.
- ระยะ IR สูงสุด 30 ม. สำหรับการถ่ายภาพกลางคืนที่สว่าง
- ระยะแสงสีขาวสูงสุด 20 เมตรสำหรับการถ่ายภาพกลางคืนที่สว่างสดใส
- พอร์ตหนึ่งสำหรับสัญญาณที่สลับได้สี่สัญญาณ (TVI/AHD/CVI/CVBS)
- ทนน้ำและฝุ่น (IP67)
- เสียงคุณภาพสูงด้วยระบบเสียงผ่านสายโคแอกเชียล ไมโครโฟนในตัว
- ไฟไฮบริดอัจฉริยะ เพิ่มความปลอดภัยให้กับคุณด้วยตัวเลือกไฟส่องสว่างที่ยืดหยุ่น
![]()

รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| แบรนด์ | HIKVISION |
| โมเดล | DS-2CE16K0T-LFS 5MP |
| กล้อง | |
| เซ็นเซอร์ภาพ | 3K CMOS |
| ความละเอียดสูงสุด | 2960 (แนวนอน) × 1665 (แนวตั้ง) |
| ระบบกลางวัน/กลางคืน | ICR |
| การปรับมุม | Pan 0°–360°,Tilt 0°–180°,rotation 0°–360° |
| เลนส์ | |
| ประเภทเลนส์ | โฟกัสคงที่ 2.8 มม. หรือ 3.6 มม. |
| ทางยาวโฟกัส & มุมมอง (FOV) |
2.8 มม.: มุมมองแนวนอน 107°, แนวตั้ง 64°, ทแยงมุม 129° |
| 3.6 มม.: มุมมองแนวนอน 83°, แนวตั้ง 48°, ทแยงมุม 102° | |
| ไฟส่องสว่าง | |
| ประเภทไฟเสริม | White Light ,IR |
| ระยะไฟเสริม |
IR: up to 30 m |
| White Light: up to 20 m | |
| ภาพ | |
| การตั้งค่าภาพ | Brightness, Sharpness, Smart IR |
| อัตราเฟรมเรท |
TVI: 3K @ 20fps, 4MP@25 fps/30fps,1080@25 fps/30 fps |
| AHD: 5MP@20fps,4MP@25 fps/30fps | |
| CVI: 4MP@25 fps/30 fps | |
| CVBS: PAL/NTSC | |
| โหมดกลางวัน/กลางคืน | White Light ,IR |
| การปรับปรุงคุณภาพภาพ | DWDR/BLC/HLC/Global |
| การเชื่อมต่อ | |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สลับได้ TVI/AHD/CVI/CVBS |
| ทั่วไป | |
| มาตรฐานกันน้ำกันฝุ่น | IP67 |
| ไฟเลี้ยง | 12VDC ±25% สูงสุด 3.3 W |
| วัสดุ | โลหะ |
| ขนาด | 138.8มม. × Ø70 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 270 กรัม (0.60 ปอนด์) |
| สภาพการทำงาน | -40°C ถึง 60°C (40°F ถึง 140°F), ความชื้นไม่เกิน 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
ข้อมูลเพิ่มเติม
| Hikvision | 2.8MM, 3.6MM |
|---|






Reviews
There are no reviews yet.