DAHUA รุ่น DH-HAC-HDBW1200RA-Z 2MP
฿0.00
> Max. 30 fps@1080p.
> Smart IR Illumination.
> 60 m illumination distance.
> Super Adapt.
> Built-in Mic.
> 2.7 mm–12 mm motorized lens.
> CVI/CVBS/AHD/TVI switchable.
> IP67, IK10, 12 VDC.

รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| แบรนด์ | DAHUA |
| โมเดล | DH-HAC-HDBW1200RA-Z 2MP |
| กล้อง | |
| เซ็นเซอร์ภาพ | 2 MP CMOS |
| ความละเอียดสูงสุด | 1920 × 1080 |
| การปรับมุม | Pan 0°–355°,Tilt 0°–80°,rotation 0°–355° |
| ระยะไฟส่องสว่าง | IR: 60 m |
| เลนส์ | |
| ประเภทเลนส์ | Motorized Vari-focal |
| ทางยาวโฟกัส & มุมมอง (FOV) | 2.7 mm–12 mm |
| รูรับแสง | F1.6 |
| DORI | |
| DORI |
2.7 mm, D: 47.4 m, O: 18.9 m, R: 9.5 m, I: 4.7 m |
| 12 mm, D: 155.6, O: 62.2 m, R: 31.1 m m, I: 15.6 m |
|
| วิดีโอ | |
| วิดีโอเฟรมเรท | CVI: PAL: 1080p@25 fps/NTSC: 1080p@30 fps AHD:PAL: 1080p@25 fps/NTSC: 1080p@30 fps TVI:PAL: 1080p@25 fps/NTSC: 1080p@30 fps CVBS:PAL: 960H/NTSC: 960H |
| กลางวัน/กลางคืน | Auto(ICR)/Color/B/W |
| ความละเอียด | 1080p (1920 × 1080); 960H (960 × 576/960 × 480) |
| BLC | BLC; HLC; DWDR |
| WDR | DWDR |
| ควบคุมการขยายสัญญาณ | Auto/Manual |
| ตัดสัญญาณรบกวน | 3 DNR |
| การเชื่อมต่อ | |
| เอาต์พุตวิดีโอ | Video output choices of CVI/TVI/AHD/CVBS by one BNCport |
| ช่องรับสัญญาณเสียง | One channel built-in Mic |
| ทั่วไป | |
| มาตรฐานกันน้ำกันฝุ่น | IP67 |
| ไฟเลี้ยง |
12 VDC ±30% |
| สูงสุด 4.1 W (12 VDC, IR on) | |
| วัสดุ | โลหะ |
| ขนาด | 100 มม. × Ø126 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 630 กรัม (1.38 ปอนด์) |
| สภาพการทำงาน | -30°C ถึง 60°C (-22°F ถึง 140°F), ความชื้นไม่เกิน 95%(ไม่มีการควบแน่น) |
ข้อมูลเพิ่มเติม
| DAHUA | 2.7mm, 12mm |
|---|




Reviews
There are no reviews yet.