เครื่องบันทึกวิดีโอเครือข่าย NVR-N118-8AOE 18CH
฿0.00
- รองรับกล้องได้สูงสุด 16 รองรับความคมชัดสูงสุด 8MP หรือ 4K
- รองรับมาตรฐาน H.265/H.264 ทำให้บันทึกข้อมูลได้ยาวนานขึ้นโดยใช้พื้นที่ฮาร์ดดิสก์น้อยลง
- ระบบตรวจสอบมนุษย์และยานพาหนะช่วยลดการแจ้งเตือนผิดพลาด
- ใช้งานร่วมกับระบบ PoE/LANเสียบสายใช้งานง่ายและรองรับการจับคู่กล้องอัตโนมัติกับกล้อง Imou
- การจัดการระยะไกลดูออนไลน์ผ่านสมาร์ทโฟนได้ง่ายๆ ด้วยแอป Imou Life
- รองรับ HDD SATA 1 ลูก ความจุสูงสุดถึง 16TB
- เสียงสองทางรองรับระบบสนทนาโต้ตอบ (Two-way Talk)
รายละเอียดสินค้า
| Brand / Model | |
| Model | NVR-N118-8AOE |
| Channel | 18 Channels |
| Video | |
| Video Input | Up to 18 IP Camera Inputs |
| Video Compression | H.265 / H.264 |
| Recording Resolution | Up to 8MP |
| Playback | Simultaneous Playback Supported |
| Audio | |
| Audio Compression | G.711A / G.711U |
| Network | |
| Network Interface | 1 × RJ45 10/100/1000 Mbps |
| PoE Interface | 8 × PoE Ports |
| Network Protocol | TCP/IP, DHCP, DNS, NTP, RTSP, ONVIF |
| Remote Access | Web Browser / Mobile App |
| Storage | |
| HDD Interface | 1 × SATA |
| Max Capacity | Up to 10 TB |
| Video Output | |
| HDMI Output | 1 × HDMI |
| VGA Output | 1 × VGA |
| General | |
| Power Supply | DC 48V |
| Operating Temperature | 0°C ~ 40°C |
| Installation | Desktop |
“`





Reviews
There are no reviews yet.