Dahua รุ่น DH-H5A 5MP
฿0.00
- ความละเอียดสูง (5MP)ให้ภาพรายละเอียดสูงกว่ากล้องทั่วไป ช่วยให้เห็นรายละเอียดเล็กน้อยได้ชัดเจน
- หมุนได้ 355 องศา และก้ม-เงย (-5 ~ 80 องศา) ทำให้ครอบคลุมพื้นที่กว้าง
- รองรับระบบตรวจจับและติดตามคนอัตโนมัติ (Smart Tracking) พร้อมการแจ้งเตือนเสียงผิดปกติ
- คุยโต้ตอบได้มีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถสื่อสารโต้ตอบผ่านมือถือได้
- ภาพกลางคืนชัดเจนรองรับการใช้งานในที่มืดด้วย IR ระยะไกลสูงสุด 10 เมตร
- บันทึกมีประสิทธิภาพรองรับการบีบอัดไฟล์ H.265/H.264 ทำให้บันทึกได้นานขึ้น
รายละเอียดสินค้า
| Brand / Model | |
| Brand | DAHUA |
| Model | DH-H5A 5MP |
| Camera | |
| Image Sensor | 1/3″ CMOS |
| Resolution | 2880 (H) × 1620(V) |
| Angle Adjustment | Pan 0°–355°,Tilt -5°–80° |
| IR Distance |
IR LED :Up to 10 m |
| Lens | |
| Field of View | H: 74°; V: 41°; D: 88° |
| Aperture | F2.0 |
| Video | |
| Compression | H.265 |
| Frame Rate |
Main stream: 2880 × 1620@(1-25/30 fps) |
| Sub stream:640 × 360@(1-25/30 fps) | |
| Bit Rate | H.265: 80 kbps–4096 kbps |
| Day/Night | Auto (ICR) / Color / B/W |
| Resolution | 5M (2880 × 1620); nHD (640 × 360) |
| BLC Mode | DWDR |
| Image Rotation | 0°/180° |
| Audio | |
| Compression | G.711a |
| Built-in MIC | Yes |
| Built-in Speaker | Yes |
| Network | |
| Ethernet | RJ-45 (10/100 Base-T) |
| Wi-Fi | IEEE802.11b/g/n 2.4–2.4835 GHz; 2.4 G |
| Management Software | DMSS |
| Edge Storage |
Micro SD card (support max. 256 GB) |
| Mobile Client | iOS; Android |
| ทั่วไป | |
| Power Supply |
5 VDC |
| Basic:1.9 W, Max: 4W | |
| Casing | Plastic |
| Dimensions | φ77.8 mm × 108.1 mm (φ3.06″ × 4.26″) |
| Net Weight | 195 g (0.30 lb) |
| Operating Conditions | –10 °C to +45 °C (+14 °F to + 113 °F) |






Reviews
There are no reviews yet.