Hikvision DS-2CE70DF3T-PTS 2MP
฿0.00
- ภาพสี 24 ชั่วโมง (ColorVu)ให้ภาพสีสันสดใสแม้ในสภาพแสงน้อยหรือมืดสนิทด้วยรูรับแสงขนาดใหญ่ F1.0 และ White Light ส่องสว่างไกลสูงสุด 20 เมตร
- สามารถสั่งหมุน Pan: 0 ถึง 350° และก้มเงย Tilt: 0 ถึง 75° ผ่านเครื่องบันทึก ทำให้ครอบคลุมพื้นที่การมองเห็นได้ดีกว่ากล้อง Fix ปกติ
- มีไมโครโฟนในตัวรองรับการบันทึกเสียง ทำให้ได้ทั้งภาพและเสียงพร้อมกัน (Built-in Audio)
- เทคโนโลยี 130 dB True WDRช่วยปรับแสงให้สมดุลชัดเจนแม้ติดตั้งในจุดที่ย้อนแสงจัด
รายละเอียดสินค้า
| Brand / Model | |
| Brand | DAHUA |
| Model | DH-H5A 5MP |
| Camera | |
| Image Sensor | 2 MP CMOS |
| Max. Resolution | 1920 (H) × 1080 (V) |
| Min. Illumination |
0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light |
| Angle Adjustment | Pan 0°–350°,Tilt 0°–75° |
| Supplement Light Type | White Light, Up to 20 m |
| Lens | |
| Lens Type | Fixed focal lens, 2.8 and 3.6 mm optional |
| Focal Length & FOV |
2.8 mm, horizontal FOV: 106°, vertical FOV: 57°, diagonal FOV: 126° |
| 3.6 mm, horizontal FOV: 83°, vertical FOV: 44°, diagonal FOV: 99° | |
| Image | |
| Frame Rate | TVI: 1080P@25 fps/30 fps |
| Image Enhancement | BLC, HLC, Global, HLS |
| Noise Reduction | 3D DNR/2D DNR |
| White Balance | Auto/Manual |
| White Light | Auto/Off |
| Interface |
|
| Video Output | 1 HD analog output |
| Alarm | Solid Light Alarm (White Light) |
| Built-in Microphone | Yes |
| ทั่วไป | |
| Power Supply |
12 VDC ± 25%, max. 7.4 W |
| Casing | Plastic |
| Dimensions | Ø 123.7 × 110.8 (4.9″ × 4.4″) |
| Net Weight | 290 g (0.6 lb.) |
| Operating Conditions | -10 °C to 40 °C (14 °F to 104 °F). Humidity 90% or less (non-condensing) |






Reviews
There are no reviews yet.