HIKVISION รุ่น DS-2CD1343G2-LIU 4MP
฿0.00
- การถ่ายภาพคุณภาพสูงด้วยความละเอียด 4 MP
- รองรับการตรวจจับมนุษย์และยานพาหนะ
- ไฟไฮบริดอัจฉริยะ: เทคโนโลยีขั้นสูงที่มีระยะไกล
- ไมโครโฟนในตัวเพื่อความปลอดภัยทางเสียงแบบเรียลไทม์
- เทคโนโลยีการบีบอัด H.265+ ที่มีประสิทธิภาพ
- รองรับหน่วยความจำออนบอร์ดสูงสุด 512 GB (ช่องเสียบการ์ด SD) (ทางเลือก)
- ทนน้ำและฝุ่น (IP67)
![]()
![]()
รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| แบรนด์ | HIKVISION |
| โมเดล | DS-2CD1343G2-LIU 4MP |
| กล้อง | |
| เซ็นเซอร์ภาพ | 1/2.9″ Progressive Scan CMOS |
| ความละเอียดสูงสุด | 2560(แนวนอน) × 1440(แนวตั้ง) |
| ระบบกลางวัน/กลางคืน | IR cut filter |
| การปรับมุม | Pan 0°–360°,Tilt 0°–75°,rotation 0°–360° |
| เลนส์ | |
| ประเภทเลนส์ | โฟกัสคงที่ 2.8 มม. หรือ 4 มม. |
| ทางยาวโฟกัส & มุมมอง (FOV) |
2.8 มม.: มุมมองแนวนอน 98°, แนวตั้ง 54°, ทแยงมุม 114° |
| 4 มม.: มุมมองแนวนอน 78°, แนวตั้ง 42°, ทแยงมุม 93° | |
| รูรับแสง | F1.6 |
| DORI | |
| DORI |
2.8 mm: D: 63 m, O: 25 m, R: 12 m, I: 6 m |
| 4 mm: D: 78 m, O: 31 m, R: 15 m, I: 7 m | |
| ไฟส่องสว่าง | |
| ประเภทไฟเสริม | IR, White Light |
| ระยะไฟเสริม | IR: up to 30 m |
| วิดีโอ | |
| สตรีมหลัก |
50 Hz: 20 fps (2560 × 1440),25 fps (1920 × 1080, 1280 × 720) |
| 60 Hz: 20 fps (2560 × 1440),24 fps (1920 × 1080, 1280 × 720) |
|
| สตรีมรอง |
50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) | |
| การบีบอัดวิดีโอ |
สตรีมหลัก: H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| สตรีมรอง: H.265/H.264/MJPEG | |
| วิดีโอบิดเรท | 32 Kbps to 8 Mbps |
| H.264 Type | Baseline Profile/Main Profile/High Profile |
| H.265 Type | Main Profile |
| การควบคุมบิดเรท | CBR/VBR |
| เสียง | |
| ประเภทเสียง | Mono sound |
| ระบบกรองเสียงรบกวน | มี |
| อัตราการเก็บตัวอย่างเสียงต่อวินาที | 8 kHz/16 kHz |
| การบีบอัดสัญญาณเสียง | G.711ulaw/G.711alaw/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/AAC-LC |
| บิตเรทเสียง | 64 Kbps (G.711 ulaw)/64 Kbps (G.711 alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 to 160 Kbps (MP2L2)/16 to 64 Kbps (AAC-LC) |
| เครือข่าย | |
| ความปลอดภัย |
ป้องกันด้วยรหัสผ่าน,รองรับรหัสผ่านแบบซับซ้อน,ลายน้ำ ป้องกันการแก้ไขไฟล์,การยืนยันตัวตนแบบ Basic และ Digest สำหรับ HTTP,รองรับ WSSE และ Digest Authentication สำหรับ ONVIF,บันทึกการตรวจสอบความปลอดภัย,ยืนยันตัวตนอุปกรณ์ด้วย MAC Address |
| ดูภาพสดพร้อมกัน |
ดูภาพสดได้สูงสุด 6 ช่องสัญญาณ |
| API ที่รองรับ | ONVIF (Profile S, Profile T),ISAPI,SDK |
| โปรโตคอลเครือข่าย | รองรับ:TCP/IP, ICMP, DHCP, DNS, HTTP, RTP, RTSP, NTP, IGMP, IPv6, UDP, QoS |
| ผู้ใช้งาน / โฮสต์ |
รองรับผู้ใช้งานสูงสุด 32 คน:แบ่งระดับผู้ใช้ 3 ระดับ:Administrator (ผู้ดูแลระบบ),Operator (ผู้ปฏิบัติงาน),User (ผู้ใช้งานทั่วไป) |
| โปรแกรมที่รองรับ |
iVMS-4200,Hik-Connect |
| เว็บเบราว์เซอร์ที่รองรับ |
ต้องติดตั้งปลั๊กอินเพื่อดูภาพสดผ่าน IE 10 และ IE 11 ใช้งานแบบ Local Service ได้กับ:Chrome 57.0 ขึ้นไป,Firefox 52.0 ขึ้นไป |
| ภาพ | |
| การตั้งค่าภาพ | Rotate mode, saturation, brightness, contrast, sharpness, gain, white balance, adjustable by client software or web browser |
| โหมดกลางวัน/กลางคืน | Day, Night, Auto, Schedule |
| ลดสัญญาณรบกวน | 3D DNR |
| การปรับปรุงคุณภาพภาพ | BLC,HLC |
| การเชื่อมต่อ | |
| เอาต์พุตวิดีโอ | 1 RJ45 10 M/100 M self-adaptive Ethernet port |
| ทั่วไป | |
| มาตรฐานกันน้ำกันฝุ่น | IP67 |
| ไฟเลี้ยง |
12VDC ±25%,0.4 A สูงสุด 5 W |
| PoE: IEEE 802.3af, Class 3, max. 6.5 W | |
| วัสดุ | พลาสติก+โลหะ |
| ขนาด | 89.2 มม. × Ø110 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 340 กรัม (0.7 ปอนด์) |
| สภาพการทำงาน | -30°C ถึง 60°C (-22°F ถึง 140°F), ความชื้นไม่เกิน 95% (ไม่มีการควบแน่น) |
ข้อมูลเพิ่มเติม
| HIKVISION | 2.8MM, 4MM |
|---|







Reviews
There are no reviews yet.