EZVIZ H7C DUAL 2K+ 4MP
฿0.00
- ความคมชัดสูงให้ความละเอียดภาพระดับ 2K+ ทั้งสองเลนส์ (รวม 8 ล้านพิกเซล)
- เลนส์ตัวล่างหมุนรอบทิศทางได้ 360 องศาส่วนเลนส์ตัวบนเป็นแบบ Fix ช่วยให้มองเห็นภาพรวมและภาพเจาะจงได้พร้อมกัน
- Smart Color Night Visionมองเห็นกลางคืนเป็นภาพสีชัดเจน แม้ในที่มืดสนิท
- ระบบตรวจจับคนและยานพาหนะด้วย AI ที่แม่นยำและมีฟังก์ชันตรวจจับเสียงดัง
- สามารถพูดคุยผ่านกล้องได้ และมีปุ่มบนตัวกล้องเพื่อให้คนในบ้านกดโทรหาแอปฯ มือถือได้ทันที
- การบันทึกภาพ: รองรับ MicroSD Card และระบบคลาวด์
รายละเอียดสินค้า
| แบรนด์ / โมเดล | |
| Brand | EZVIZ |
| Model | CS-H7C DUAL 2K+ 4MP |
| กล้อง | |
| Image sensor | 1/3″ Progressive Scan CMOS |
| Resolution | DUAL 2K+ 2560 × 1440 |
| Fixed Lens | 2.8mm@F1.6 , view angle: 108°(Diagonal), 92° (Horizontal), 50°(Vertical) |
| 6mm@F1.6 , view angle: 60°(Diagonal), 51° (Horizontal), 28°(Vertical) |
|
| Day & Night | IR-cut filter with auto-switching |
| DNR | 3D DNR |
| WDR | Digital WDR |
| IR Range | 10 m |
| วิดีโอและเสียง | |
| Frame Rate | Max:30fps; Self-Adaptive during network transmission |
| Video Compression | H.264 / H.265 |
| Video Bit Rate | Adaptive bit rate |
| Audio Bit Rate | Adaptive bit rate |
| การเชื่อมต่อ | |
| Smart Alarm | Motion Detection, Human Shape Detection, Loud Noise Detection, Patrol Mode Detection |
| Wi-Fi Pairing | AP paring |
| Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| Interface Protocol | EZVIZ Cloud Proprietary Protocol |
| พื้นที่จัดเก็บ |
|
| Storage | MicroSD card slot (Max. 512 GB) |
| Power | TYPE-C |
| Wired Network | RJ45 X 1 (10M/100M self-adaptive Ethernet port) |
| Wi-Fi |
|
| Standard | IEEE802.11a, 802.11b, 802.11g, 802.11n |
| Frequency Range | 2.4G: 2400~2.4835MHz |
| Channel Bandwidth |
2.4 GHz Supports 20 MHz |
| 5 GHz Supports 80 MHz | |
| Security | WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA3-Personal |
| Transmission Rate | 2.4GHz Max. Rate Support: 11b_11M,11g_54M,11n_MCS7_20M,11ax_MCS11_20M5.15-5.25GHz Max. Rate Support: 11a_54M,11n_MCS7_20-40M,11ac_MCS9_20-40-80M,11ax_MCS11_20-40-80M |
| Output Power (EIRP) | 20 dBm |
| Antenna Gain | 2.56dBi@2.48GHz,3.18dBi@5.22GHz |
| ทั่วไป | |
| Power Supply | DC 5V / 2 A |
| Power Consumption | Max. 8 W |
| Dimensions | 88mm x 88mm x 131.5mm (3.46” x 3.47” x 4.69”) |
| Net Weight | 254.5 g |
| Bare Weight | -10°C to 45°C (14°F to 113 °F),Humidity 95% or less ( non-condensing) |







Reviews
There are no reviews yet.